ใบรับรองการวิเคราะห์ของ GLOW Healing Blend (TB+BPC+GHK)
รุ่นแหล่งที่มา LZ-GLOW-261002 · ใบรับรอง LZ-COA-GLOW-261006 · วิเคราะห์แล้ว 18 ตุลาคม 2026
ใบรับรองการวิเคราะห์นี้ครอบคลุมชุดการผลิต LZ-GLOW-261002 ของ GLOW Healing Blend (TB+BPC+GHK) ผลิตเมื่อ 2 ตุลาคม 2026 และวิเคราะห์เมื่อ 18 ตุลาคม 2026 นี่คือสูตรผสมของ 3 องค์ประกอบ: TB-500, BPC-157, GHK-Cu แต่ละองค์ประกอบถูกตรวจวัดเทียบกับมาตรฐานอ้างอิงของตัวเอง และตัวเลขหลักของ 99.21% คือความบริสุทธิ์ขององค์ประกอบเดียวที่ต่ำที่สุด ไม่ใช่ตัวเลขสำหรับสารผสม ชุดการผลิตนี้เผยแพร่เมื่อ 21 ตุลาคม 2026 และได้รับการยืนยันโดยอิสระจาก Janoshik Analytical ซึ่งทำงานตาม ISO/IEC 17025:2017 ตัวเลขทุกตัวด้านล่างนี้เฉพาะสำหรับชุดการผลิตนี้
เว็บไซต์เดียวของเราคือ lyzelabs.com WhatsApp เดียวของเราคือ +1 307 256 7576 และอีเมลเดียวของเราคือ support@lyzelabs.com ผู้อื่นที่ใช้ชื่อของเราหรือส่งหน้านี้ให้คุณไม่ใช่ Lyze Labs
ความเกี่ยวข้องของชุดการผลิตและใบรับรอง
ใบรับรองการวิเคราะห์นี้ใช้เฉพาะกับแหล่งที่มาของล็อต LZ-GLOW-261002 ของ GLOW Healing Blend (TB+BPC+GHK) ความแรงของขวด GLOW Healing Blend (TB+BPC+GHK) ทั้งหมดที่เสนอภายใต้แบตช์นี้ (70 mg) ถูกเติมจากแบตช์ต้นทางเดียวกันตามที่ระบุไว้ข้างต้น ใบรับรองจึงรายงานผลการวิเคราะห์สำหรับแหล่งที่มาของล็อตนั้น และไม่ใช่ใบรับรองทั่วไปหรือครอบคลุมผลิตภัณฑ์ทั้งหมด ทุกขวดที่บรรจุจากแบตช์ต้นทาง LZ-GLOW-261002 สามารถสืบย้อนกลับไปยังแบตช์นั้นได้ผ่านบันทึกการบรรจุและการบรรจุหีบห่อของเรา หากมีการนำชุดตัวอย่างแหล่งที่มาต่อมา จะได้รับตัวระบุชุดและเอกสารการวิเคราะห์แยกต่างหาก
ความเข้มข้นที่เติมจากรุ่นการผลิต LZ-GLOW-261002
- 70mg
ชุดหนึ่งกลายเป็นทุกความเข้มข้นได้อย่างไร
- 1รุ่นแหล่งที่มา: หนึ่งล็อตการสังเคราะห์
- 2ผ่านการทดสอบ QC: วิเคราะห์เป็นชุด ก่อนการบรรจุใดๆ
- 3เผยแพร่แล้ว: ผ่านตามข้อกำหนด
- 4กรอกแล้ว: ในทุกความเข้มข้นที่เสนอภายใต้ชุด
- 5ขวดที่ผ่านการเติม: แต่ละล็อตสามารถตรวจสอบย้อนกลับไปยังชุดต้นทางได้
ประวัติชุดการผลิต
| รุ่นแหล่งที่มา | ใบรับรอง | ความบริสุทธิ์ | สถานะ |
|---|---|---|---|
| LZ-GLOW-261002 | LZ-COA-GLOW-261006 | 99.21% | กำลังจัดส่ง |
| LZ-GLOW-260915 | LZ-COA-GLOW-260919 | 99.18% | ถูกแทนที่เมื่อ 17 ตุลาคม 2026 |
| LZ-GLOW-260910 | LZ-COA-GLOW-260914 | 99.41% | ถูกแทนที่เมื่อ 15 กันยายน 2026 |
| LZ-GLOW-260825 | LZ-COA-GLOW-260829 | 99.54% | ถูกแทนที่เมื่อ 10 กันยายน 2026 |
| LZ-GLOW-260805 | LZ-COA-GLOW-260809 | 99.31% | ถูกแทนที่เมื่อ 25 สิงหาคม 2026 |
เปิดเอกสารใบรับรองแบบสแตนด์อโลน·ดูหน้าเพจผลิตภัณฑ์ GLOW Healing Blend (TB+BPC+GHK)·ผลลัพธ์ทั้งหมดของแบตช์
| พารามิเตอร์การทดสอบ | วิธีการวิเคราะห์ | ข้อกำหนด | ผลลัพธ์ | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| ความบริสุทธิ์ (TB-500) | RP-HPLC (C18, 220 นาโนเมตร) | ≥98.0% | 99.26% | ผ่าน |
| ความบริสุทธิ์ (BPC-157) | RP-HPLC (C18, 220 นาโนเมตร) | ≥98.0% | 99.21% | ผ่าน |
| ความบริสุทธิ์ (GHK-Cu) | RP-HPLC (C18, 220 นาโนเมตร) | ≥98.0% | 99.45% | ผ่าน |
| ปริมาณน้ำ | คาร์ล ฟิชเชอร์ ไทเทรชัน (KF) | ≤10.0% | 4.65% | ผ่าน |
| เอนโดทอกซินจากแบคทีเรีย | ไลเสตอะมีโบไซต์ของลิมูลัส (LAL) | <1.0 EU/mg | <0.1 EU/mg | ผ่าน |
| สารที่เกี่ยวข้อง | RP-HPLC (สิ่งเจือปนเดี่ยวใดๆ) | ≤2.0% | 0.37% | ผ่าน |
| ตัวทำละลายตกค้าง | เฮดสเปซ GC-FID (USP <467>) | อะซิโตไนไตรล์ ≤ 410 ppm; ไดคลอโรมีเทน ≤ 600 ppm; เมทานอล ≤ 3000 ppm (ICH Q3C) | เป็นไปตามข้อกำหนด | ผ่าน |
| สิ่งเจือปนธาตุ | ICP-MS (USP <232>/<233>) | Pb ≤ 5, Cd ≤ 2, As ≤ 15, Hg ≤ 3 ไมโครกรัม/วัน (ICH Q3D, ทางหลอดเลือด) | เป็นไปตามข้อกำหนด | ผ่าน |
| ขีดจำกัดของจุลินทรีย์ | USP <61> / <62> | TAMC ≤ 100 CFU/g; TYMC ≤ 10 CFU/g; ไม่พบจุลินทรีย์ที่กำหนด | เป็นไปตามข้อกำหนด | ผ่าน |
| ความเหมาะสมของระบบ | ข้อกำหนด | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|
| ค่า tailing factor, พีคหลัก | ≤ 2.0 | 1.20 |
| ค่า theoretical plates, พีคหลัก | ≥ 2,000 | 15,846 |
| ความละเอียด คู่ที่ชะออกมาใกล้กันที่สุด | ≥ 2.0 | 3.5 |
| ความแม่นยำในการฉีดซ้ำ, %RSD (n = 6) | ≤ 2.0% | 0.29% |
| การคืนสภาพมาตรฐานอ้างอิง | 98.0 ถึง 102.0% | 99.7% |
| พีค | RT (นาที) | RRT | พื้นที่ (µV·s) | พื้นที่ % | การกำหนด |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4.29 | 0.82 | 10,201 | 0.37 | สารที่เกี่ยวข้อง |
| 2 | 4.76 | 0.91 | 6,617 | 0.24 | สารที่เกี่ยวข้อง |
| 3 | 5.20 | 1.00 | 2,735,214 | 99.21 | ส่วนประกอบที่จำกัด |
| 4 | 5.59 | 1.07 | 4,963 | 0.18 | สารที่เกี่ยวข้อง |
| การทดสอบ | วิธี | ข้อกำหนด | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| การยืนยันเอกลักษณ์ของส่วนประกอบโดยการร่วมeluate | RP-HPLC การฉีดร่วมกับมาตรฐานอ้างอิงของแต่ละองค์ประกอบ | แต่ละองค์ประกอบร่วมeluteกับมาตรฐานอ้างอิงของตน ไม่มีพีคที่ไม่ระบุเกิน 0.5% | Every declared component co-eluted with its reference standard |
| ส่วนประกอบ | ที่ระบุไว้ | วัตถุประสงค์ | วัดแล้ว | การยอมรับ | ความบริสุทธิ์ | เอกลักษณ์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| TB-500 (Thymosin Beta-4) | 10 mg | 14.3% w/w | 14.4% w/w | 13.6 ถึง 15.0% w/w | 99.26% | [M+5H]⁵⁺ = 993.70 ± 0.5, ที่สังเกตพบ 993.70 |
| BPC-157 (บอดี้ โพรเทคชัน คอมพาวด์) | 10 mg | 14.3% w/w | 14.5% w/w | 13.6 ถึง 15.0% w/w | 99.21% | [M+2H]²⁺ = 710.78 ± 0.5, ที่สังเกตพบ 710.78 |
| GHK-Cu (คอปเปอร์เปปไทด์) | 50 mg | 71.4% w/w | 71.2% w/w | 67.9 ถึง 75.0% w/w | 99.45% | [M+H]⁺ = 404.12 ± 0.5, ที่สังเกตพบ 404.12 |
| ล็อต | ใบรับรอง | ผลิตเมื่อ | วิเคราะห์แล้ว | ความบริสุทธิ์ | น้ำ | เอนโดทอกซิน | การจัดการ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LZ-GLOW-261002 (ล็อตนี้) | LZ-COA-GLOW-261006 | 2 ตุลาคม 2026 | 18 ตุลาคม 2026 | 99.21% | 4.65% | <0.1 EU/mg | เผยแพร่แล้ว |
| LZ-GLOW-260915 | LZ-COA-GLOW-260919 | 15 กันยายน 2026 | 16 กันยายน 2026 | 99.18% | 4.28% | <0.1 EU/mg | เผยแพร่แล้ว แทนที่เมื่อ 17 ตุลาคม 2026 |
| LZ-GLOW-260910 | LZ-COA-GLOW-260914 | 10 กันยายน 2026 | 11 กันยายน 2026 | 99.41% | 5.04% | <0.1 EU/mg | เผยแพร่แล้ว แทนที่เมื่อ 15 กันยายน 2026 |
| ตัวทำละลาย | ประเภท | ขีดจำกัด | ผลลัพธ์ | แอลโอคิว |
|---|---|---|---|---|
| อะซิโตไนไตรล์ | คลาส 2 | 410 ppm | 69 ppm | 10 ppm |
| ไดคลอโรมีเทน | คลาส 2 | 600 ppm | 62 ppm | 10 ppm |
| N,N-ไดเมทิลฟอร์มาไมด์ | คลาส 2 | 880 ppm | 168 ppm | 10 ppm |
| เมทานอล | คลาส 2 | 3,000 ppm | < 50 ppm | 50 ppm |
| ไดเอทิลอีเทอร์ | คลาส 3 | 5,000 ppm | 1501 ppm | 50 ppm |
| ไพเพอริดีน | ใน-house | 100 ppm | 11 ppm | 5 ppm |
| ธาตุ | ประเภท | ขีดจำกัด | ผลลัพธ์ | แอลโอคิว |
|---|---|---|---|---|
| แคดเมียม (Cd) | คลาส 1 | 0.20 ppm | 0.05 ppm | 0.05 ppm |
| ตะกั่ว (Pb) | คลาส 1 | 0.50 ppm | < 0.05 ppm | 0.05 ppm |
| สารหนู (As) | คลาส 1 | 1.50 ppm | 0.20 ppm | 0.10 ppm |
| ปรอท (Hg) | คลาส 1 | 0.30 ppm | 0.11 ppm | 0.05 ppm |
| โคบอลต์ (Co) | คลาส 2A | 0.50 ppm | 0.10 ppm | 0.05 ppm |
| นิกเกิล (Ni) | คลาส 2A | 2.00 ppm | < 0.10 ppm | 0.10 ppm |
| วาเนเดียม (V) | คลาส 2A | 1.00 ppm | < 0.10 ppm | 0.10 ppm |
| การทดสอบ | วิธี | ขีดจำกัด | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนจุลินทรีย์ที่ใช้ออกซิเจนทั้งหมด (TAMC) | USP <61>, membrane filtration | ≤ 100 CFU/g | < 10 CFU/g |
| ปริมาณยีสต์และรารวมทั้งหมด (TYMC) | USP <61>, membrane filtration | ≤ 10 CFU/g | < 10 CFU/g |
| เอสเชอริเชีย โคไล | USP <62> | ไม่พบใน 1 กรัม | ไม่พบ |
| Staphylococcus aureus | USP <62> | ไม่พบใน 1 กรัม | ไม่พบ |
| ซูโดโมแนส แอรูจิโนซา | USP <62> | ไม่พบใน 1 กรัม | ไม่พบ |
| สปีชีส์ซัลโมเนลลา | USP <62> | ไม่พบใน 10 กรัม | ไม่พบ |
| แบคทีเรียแกรมลบที่ทนต่อน้ำดี | USP <62> | ≤ 10 CFU/g | < 10 CFU/g |
| ความปราศจากเชื้อ | USP <71>, การกรองแบบเมมเบรน, อาหารเลี้ยงเชื้อฟลูอิดไทโอไกลโคเลตและซอยบีน-เคซีนไดเจสต์, 14 วันที่อุณหภูมิ 22.5 °C และ 32.5 °C | ไม่มีการเจริญเติบโต | ไม่มีการเจริญเติบโตในอาหารเลี้ยงเชื้อทั้งสองชนิดที่ 14 วัน |
I. คำประกาศการทดสอบเชิงวิเคราะห์
ข้อมูลการวิเคราะห์ทั้งหมดที่แสดงในใบรับรองการวิเคราะห์นี้จัดทำขึ้นโดยใช้ขั้นตอนการวิเคราะห์ภายในที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว ซึ่งดำเนินการภายใต้ระเบียบปฏิบัติการควบคุมคุณภาพ GMP ภายในโรงงานของฝ่ายวิจัย LyzeLabs และได้รับการยืนยันอย่างอิสระโดยการวิเคราะห์จากบุคคลที่สาม ผลลัพธ์เฉพาะกับหมายเลขล็อตที่ระบุไว้ในเอกสารนี้ และแสดงถึงการวิเคราะห์เพียงชุดเดียว ล็อตจะไม่ถูกปล่อยโดยอาศัยการวิเคราะห์ภายในเพียงอย่างเดียว: จะมีการยืนยันอย่างอิสระก่อนการปล่อยและเผยแพร่พร้อมกับใบรับรองนี้ เอกสารนี้ไม่ถือเป็นการยื่นเรื่องต่อหน่วยงานกำกับดูแลหรือการรับรองตามกฎหมาย
II. เพื่อการวิจัยเท่านั้น
สารประกอบนี้จัดหาให้โดยเฉพาะเป็นมาตรฐานอ้างอิงเชิงวิเคราะห์สำหรับวัตถุประสงค์ทางการวิจัยและห้องปฏิบัติการในหลอดทดลองเท่านั้น ไม่ได้มีไว้สำหรับ และต้องไม่ใช้สำหรับ การบริหารในมนุษย์หรือสัตว์ การประยุกต์ใช้ในการรักษา การทดลองทางคลินิก ขั้นตอนการวินิจฉัย หรือการประยุกต์ใช้ทางการแพทย์ที่ได้รับการควบคุมใดๆ LyzeLabs ไม่ให้การรับรองใดๆ เกี่ยวกับความปลอดภัย ประสิทธิภาพในการรักษา หรือความเหมาะสมสำหรับวัตถุประสงค์ใดๆ นอกเหนือจากการวิจัยเชิงวิเคราะห์ในหลอดทดลอง
III. การปฏิบัติตามข้อกำหนดทางเขตอำนาจศาล
ผู้ซื้อถือความรับผิดชอบทางกฎหมายแต่เพียงผู้เดียวและทั้งหมดในการปฏิบัติตามกฎหมาย บทบัญญัติ ข้อบังคับ และข้อกำหนดของสถาบันที่เกี่ยวข้องทั้งหมดซึ่งควบคุมการได้มา การนำเข้า การส่งออก การครอบครอง การจัดเก็บ การจัดการ และการใช้สารวิจัยนี้ในเขตอำนาจศาลของตน LyzeLabs ไม่รับประกันใดๆ เกี่ยวกับความถูกต้องตามกฎหมายของสารนี้ในเขตอำนาจศาลใดโดยเฉพาะ
IV. ความสมบูรณ์ของเอกสาร
ใบรับรองนี้เผยแพร่แบบเต็มรูปแบบ และสามารถทำซ้ำและอ้างอิงได้อย่างอิสระ โดยต้องทำซ้ำโดยไม่มีการแก้ไขและครบถ้วน ใบรับรองนี้ใช้ได้เฉพาะในรูปแบบต้นฉบับที่ไม่มีการแก้ไขเท่านั้น: การแก้ไข การเพิ่มเติม หรือการลบเนื้อหาใดๆ จะทำให้เอกสารนี้เป็นโมฆะ สำเนาที่เชื่อถือได้คือสำเนาที่เผยแพร่ที่ lyzelabs.com/coa
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
Lyze Labs ขอปฏิเสธการรับประกันทั้งหมด ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยปริยาย เกี่ยวกับสินค้าและข้อมูลที่อธิบายไว้ในที่นี้ รวมถึงแต่ไม่จำกัดเพียงการรับประกันโดยปริยายในเชิงพาณิชย์หรือความเหมาะสมต่อวัตถุประสงค์เฉพาะใดๆ ในกรณีใดๆ ก็ตาม Lyze Labs กรรมการ เจ้าหน้าที่ พนักงาน หรือบริษัทในเครือจะไม่รับผิดชอบต่อความเสียหายทางอ้อม อันเป็นผลสืบเนื่อง เป็นการลงโทษ หรือเป็นพิเศษใดๆ ที่เกิดจากการใช้ การใช้ในทางที่ผิด หรือการไม่สามารถใช้สารประกอบนี้ หรือการเชื่อถือเอกสารนี้